Search

A.T Ibuprofen Syrup

THÀNH PHẦN Ibuprofen 100mg/5ml
NHÓM Thuốc Kháng Viêm NSAID – Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt – Thuốc Uống
CHỈ ĐỊNH • Giảm đau từ nhẹ đến vừa trong một số trường hợp như: Thống kinh, đau đầu, đau răng, giảm đau và viêm trong chấn thương mô mềm.
• Giảm đau và viêm trong viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên, viêm xương khớp, giảm đau do viêm hệ cơ xương.
• Hạ sốt ở trẻ em.
ĐƯỜNG DÙNG Uống
DẠNG BÀO CHẾ Hỗn dịch uống
QUY CÁCH Hộp 30 ống x 5ml
Hộp 30 ống x 10ml
Hộp 1 chai x 100ml
SỐ ĐĂNG KÝ VD-25631-16
NHÀ SẢN XUẤT Công ty cổ phần dược phẩm An Thiên
NƯỚC SẢN XUẤT Việt Nam
NHÀ PHÂN PHỐI Công ty TNHH DAKO PHARMA

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Write a review

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

SKU:VD-25631-16
Back to Top
Product has been added to your cart