Search

Agimol 80

THÀNH PHẦN Paracetamol 80mg
NHÓM Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt  – Thuốc Uống
CHỈ ĐỊNH Hạ sốt và giảm đau trong: Nóng sốt, cảm lạnh, cảm cúm, nhức đầu, đau họng, đau răng, mọc răng
ĐƯỜNG DÙNG Uống
DẠNG BÀO CHẾ Thuốc cốm
QUY CÁCH Hộp 30 gói x 1g
SỐ ĐĂNG KÝ VD-26722-17
NHÀ SẢN XUẤT Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm
NƯỚC SẢN XUẤT Việt Nam
NHÀ PHÂN PHỐI Công ty TNHH DAKO PHARMA

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Write a review

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

SKU:VD-26722-17
Back to Top
Product has been added to your cart