Search

Effalgin

THÀNH PHẦN Paracetamol 500mg
NHÓM Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt – Thuốc Uống
CHỈ ĐỊNH • Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng.
• Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan đến sốt.
ĐƯỜNG DÙNG Uống
DẠNG BÀO CHẾ Viên sủi bọt
QUY CÁCH Hộp 4 vỉ x 4 viên
SỐ ĐĂNG KÝ VD-19457-13
NHÀ SẢN XUẤT Công ty cổ phần dược phẩm Tipharco
NƯỚC SẢN XUẤT Việt Nam
NHÀ PHÂN PHỐI Công ty TNHH DAKO PHARMA

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Write a review

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

SKU:VD-19457-13
Back to Top
Product has been added to your cart